Optimist            
Félag Nafn: Umferð 1 Umferð 2 Umferð 3 Umferð 4 Samtals
Brokey Hjalti Björn Bjarnason 3 1 1 1 6
Brokey Ólafur Áki Kjartansson 1 2 2 2 7
Brokey Hrafnkell Stefán Hannesson 2 3 3 3 11
Þytur Marek Ari Baeumer 4 dnf dns dns 19

 

 

Opinn flokkur Forgjöf Félag Nafn Umferð 1 Leiðrétt Umferð 2 Leiðrétt Umferð 3 Leiðrétt Umferð 4 Leiðrétt Stig
Laser Radial 1147 Þytur Tara Markúsdóttir 00:36:02 0:31:25 00:48:49 00:42:34 00:36:52 00:32:09 00:27:34 00:24:02 4
Laser 4,7 1208 Brokey Hólmfríður K. Gunnarsdóttir 00:41:42 0:34:31 00:57:23 00:47:30 00:41:02 00:33:58 00:29:11 00:24:10 8
Laser 4,7 1208 Brokey Árni Friðrik Guðmundsson 00:45:58 0:38:03 00:58:14 00:48:12 00:42:06 00:34:51 00:32:00 00:26:29 12

 

 

                                         
      Reykjavík - Akranes   Akranes - keppni 1   Akranes - keppni 2   Akranes- Reykjavík      
    Forgjöf Sigldur tími Leiðréttur tími Sæti   Sigldur tími Leiðréttur tími Sæti   Sigldur tími Leiðréttur tími Sæti   Sigldur tími Leiðréttur tími Sæti   Samtals stig Sæti
Besta ISL9837 0,940 02:17:05 02:08:52 2   01:26:20 01:21:09 1   00:39:37 00:37:14 1   04:13:50 03:58:36 2   6 1
Sigurborg ISL9845 0,928 02:12:52 02:03:18 1   01:31:12 01:24:38 4   00:41:57 00:38:56 2   04:12:56 03:54:43 1   8 2
Sigurvon ISL9839 0,939 02:18:39 02:10:12 4   01:28:38 01:23:14 2   00:42:27 00:39:52 4   04:22:20 04:06:20 4   14 3
Ísmolinn ISL2639 0,983 02:11:44 02:09:30 3   01:25:18 01:23:51 3   00:40:25 00:39:44 3   04:20:59 04:16:33 5   14 4
Gulla granna ISL9838 0,939 02:20:50 02:12:15 5   01:30:44 01:25:12 5   00:44:04 00:41:23 5   04:17:00 04:01:19 3   18 5
               

Miðsumarmót 2020 Opinn flokkur

                                             
Nafn Félag Seglanr. Bátur HC Umferð 1 Leiðréttur tími Stig Umferð 2 Leiðréttur tími Stig Umferð 3 Leiðréttur tími Stig Umferð 4 Leiðréttur tími Stig Umferð 5 Leiðréttur tími Stig Umferð 6 Leiðréttur tími Stig Stig samtals
Tara Ósk Markúsdóttir Þytur 209967 Laser Radial 1147 00:26:59 00:23:32 1 00:26:50 00:23:24 2 00:29:18 00:25:33 2 00:13:55 00:12:08 2 00:13:02 00:11:22 2 00:12:42 00:11:04 2 11
Hólmfríður Gunnarsdóttir Brokey 1 Laser 4,7 1208 00:30:24 00:25:10 4 00:30:36 00:25:20 4 00:32:25 00:26:50 3 00:14:28 00:11:59 1 00:12:36 00:10:26 1 00:13:20 00:11:02 1 14
Aðalsteinn Jens Loftsson Ýmir 3284 RS-Aero 9 1014 00:25:13 00:24:52 3 00:25:36 00:25:15 3 00:25:07 00:24:46 1 00:14:20 00:14:08 4 dnf   6 00:12:51 00:12:40 4 21
Árni Friðrik Guðmundsson Brokey 111 Lazer 4,7 1208 00:31:47 00:26:19 5 00:32:39 00:27:02 5 00:35:49 00:29:39 4 00:15:52 00:13:08 3 00:13:12 00:10:56 3 00:13:55 00:11:31 3 23
Rúnar Steinsen Þytur 192 Finn 1049 00:25:56 00:24:43 2 00:24:12 00:23:04 1 dns   7 dns   7 dns   7 dns   7 31
                                               
Miðsumarmót 2020 Optimist                                              
Nafn Félag Seglanr. Bátur HC Umferð 1   Stig Umferð 2   Stig Umferð 3   Stig     Stig     Stig Umferð 6   Stig Stig Samtals
Hjalti Björn Bjarnason Brokey 69 Optimist 1642 00:20:29   1 00:20:42   1 00:46:49   1 00:12:17   1 00:09:31   1 00:09:05   1 6
Hrafnkell Stefán Hannesson Brokey 23 Optimist 1642 00:21:25   2 00:21:51   2 00:48:03   2 00:12:56   2 00:10:01   2 00:09:47   2 12
Marek Ari Baeumer Þytur 323 ISL Optimist 1642 00:28:13   4 00:27:11   3 01:03:50   3 00:13:48   3 00:10:22   3 00:10:20   3 19
Hildur Karen Þyur 324 ISL Optimist 1642 00:26:00   3 dns   7 dns   7 00:17:19   4 00:12:11   4 00:15:42   4 29
Kjartan Christiansson Þytur 322 ISL Optimist 1642 dns   7 dns   7 dns   7 dns   7 dns   7 dns   6 35
                                               
nafn flokkur félag seglanúmer sæti sæti sæti Stig Sæti              
 Högni Halldórsson Optimist Brokey 3 1 1 2 4 1              
Kjartan Christiansson  Optimist Þytur 322 ISL 2 4 1 7 2              
Marek Ari Baeumer  Optimist Þytur 323 ISL 3 3 3 9 3              
Steiney Lilja Einarsdóttir Optimist Þytur 320 ISL 4 2 4 10 4              
HIldur Karen Optimist Þytur 324 ISL  5 5 5 15 5              
                               
                               
 Opinn flokkur                              
                               
nafn flokkur félag Seglanúmer forgjöf timi umr sæti tími umr sæti tími umr sæti Stig Sæti
Ríkharður D Ólafsson Laser radial Þytur 209982 1147 0:11:36 0:10:07 1 0:13:00 0:11:20 1 0:11:36 0:10:07 1 3 1
Tara Ósk Markúsdóttir Laser radial Þytur 209967 1147 0:11:58 0:10:26 2 0:14:30 0:12:39 3 0:11:58 0:10:26 2 7 2
Árni Friðrik Guðmundsson Laser 4.7 Brokey 3 1208 0:13:01 0:10:47 3 0:14:46 0:12:13 2 0:13:01 0:10:47 3 8 3
Markus Pétursson Laser Standard Þytur 162630 1100 0:14:00 0:12:44 4 0:17:39 0:16:03 4 0:14:00 0:12:44 4 12 4

æfbmót 2019 hulda

Nú um helgina fór fram Æfingabúðamót að loknum mjög vel heppnuðum æfingabúðum, sem SÍL og Brokey héldu saman.

Keppt var í tveimur flokkum, Optimist og opnum flokki. Það voru þó eingöngu Laser-bátar í opna flokknum, en ekki nógu margir til að hægt væri að skipta þeim í sér flokka.

Úrslit urðu eftirfarandi:

Optimist
                   
nafn keppanda seglanúmer 1. umferð 2. umferð 3. umferð 4. umferð 5. umferð 6. umferð 7. umferð samtals
Ólafur Áki Kjartansson 1 1 1 1 1 1 1 (1) 6
Hrafnkell Stefán Hannesson 101 2 3 3 4 2 (5) 2 16
Árni F. Guðmundsson   3 2 2 2 3 (4) 4 16
Högni Haldórsson 118 4 4 4 3 5 3 (5) 23
Tómas Yngvi Magnússon 107 DNS 6 DNS 6 DNS 6 DNS (6) 4 2 3 27

 

opinn flokkur
                       
nafn keppanda seglanr.   1. umferð 2. umferð 3. umferð 4. umferð 5. umferð 6. umferð 7. umferð samtals
m. brottkasti
Hulda Lilja Hannesdóttir 197660 Radial 2 1 1 2 1 1 1 9 7
Ísabella Sól Tryggvadóttir 187 Radial 3 4 3 4 2 3 2 21 17
Daði Jón 182523 Radial 1 5 5 6 3 2 3.5 25.5 19.5
Hólmfríður Gunnarsdóttir 5 4.7 5 2 4 1 4 6 3.5 25.5 19.5
Ríkharður Daði Ólafsson 209982 Radial 4 3 2 3 6 5 5 28 22
Tara Ósk Markúsdóttir 122 Radial 6 7 7 5 5 7 6 43 37
Marcel Mendez daCosta 162638 Standard 7 6 6 7 9 4 7 46 37
Berglind Rún Traustadóttir 88 4.7 8 9 9 9 9 9 9 62 53